3 Comments

  1. Mwana Bin Mariam on September 11, 2019 at 7:59 pm

    Nakuombea uwe iv ucje Fanya utumbo na ww kisha uwanze kimbilia vichwa vya abali



  2. Aysha HUSSEIN MOHAMED on September 11, 2019 at 8:06 pm

    Hello there,
    Napenda kazi yako sana dear ningependa siku nivae kwako nikiknja Tanzania nionyeshe pia Tanzania tuko na watu kama wewe sio kujionyesha nanguo zakutoka USA ou France wakati zote zimetoka chini kwamafundi wavichochoroni sisi tunanunua jina. wakati tungeonyesha kwetu. mikoba yamajina makubwa tunazidi kuwatajilisha sisi tunaendelea kuwa masikini ..tungenunua TZA tungepunguza pia pollution. Hongera ukita kutanza jina France mpaka Uk karibu bure tena ( vivre la Tanzanie )💪



  3. Athman Bello on September 11, 2019 at 8:16 pm

    Una damshi wolper ,wish univalishe